
USA
Kipindi cha pili
New Jersey Devils
1 : 1
New York Rangers
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
1
1
- 207Mashambulizi197
- 0Penalti1
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 69Umiliki %31
- 0Penalti za dak. 21
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya New Jersey Devils - New York Rangers - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links