
USA
Kipindi cha pili
Pittsburgh Penguins
2 : 0
Buffalo Sabres
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
1
0
- 159Mashambulizi146
- 1Penalti2
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 51Umiliki %49
- 1Penalti za dak. 22
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Pittsburgh Penguins - Buffalo Sabres - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links