
USA
Kipindi cha pili
Winnipeg Jets
1 : 0
Colorado Avalanche
Kipindi cha kwanza
1
0
Kipindi cha pili
0
0
- 92Mashambulizi87
- 0Penalti1
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 50Umiliki %50
- 0Penalti za dak. 21
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Winnipeg Jets - Colorado Avalanche - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links