
USA
Kipindi cha tatu
Vancouver Canucks
1 : 2
Edmonton Oilers
Kipindi cha kwanza
0
1
Kipindi cha pili
1
1
Kipindi cha tatu
0
0
- 241Mashambulizi197
- 1Penalti4
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 53Umiliki %47
- 1Penalti za dak. 24
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Vancouver Canucks - Edmonton Oilers - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links