
USA. (4x4)
Kipindi cha pili
Seattle Kraken
1 : 2
Calgary Flames
Kipindi cha kwanza
1
1
Kipindi cha pili
0
1
- 104Mashambulizi104
- 1Penalti1
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 37Umiliki %63
- 1Penalti za dak. 21
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Seattle Kraken - Calgary Flames - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links