
Russia. Round Robin. 3x10
Kipindi cha pili
Svirepye Eji
0 : 2
Metkie Strelki
Kipindi cha kwanza
0
2
Kipindi cha pili
0
0
- 15Mashambulizi19
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 70Umiliki %30
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Svirepye Eji - Metkie Strelki - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live