
USA. Pittsburgh Penguins in Possession
Kipindi cha kwanza
Philadelphia Flyers
0 : 5
Pittsburgh Penguins
Kipindi cha kwanza
0
2
Kipindi cha pili
0
3
- 154Mashambulizi174
- 4Penalti1
- 0Magoli wakati wa ubabe1
- 67Umiliki %33
- 4Penalti za dak. 21
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Philadelphia Flyers - Pittsburgh Penguins - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live