
USA. Toronto Maple Leafs in Possession
Kipindi cha kwanza
Toronto Maple Leafs
2 : 0
New York Islanders
Kipindi cha kwanza
2
0
Kipindi cha pili
0
0
- 74Mashambulizi64
- 2Penalti3
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 58Umiliki %42
- 2Penalti za dak. 23
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Toronto Maple Leafs - New York Islanders - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live