
USA
Kipindi cha kwanza
Colorado Avalanche
6 : 3
Los Angeles Kings
Kipindi cha kwanza
2
1
Kipindi cha pili
4
2
- 132Mashambulizi138
- 3Penalti4
- 3Magoli wakati wa ubabe0
- 31Umiliki %69
- 3Penalti za dak. 24
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Colorado Avalanche - Los Angeles Kings - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live