
USA
Kipindi cha pili
Buffalo Sabres
1 : 2
Chicago Blackhawks
Kipindi cha kwanza
1
2
Kipindi cha pili
0
0
- 110Mashambulizi105
- 0Magoli wakati wa ubabe0
- 62Umiliki %38
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Buffalo Sabres - Chicago Blackhawks - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live