
USA
Kipindi cha kwanza
Columbus Blue Jackets
0 : 2
Utah Mammoth
Kipindi cha kwanza
0
2
- 95Mashambulizi109
- 2Penalti0
- 0Magoli wakati wa ubabe1
- 45Umiliki %55
- 2Penalti za dak. 20
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Columbus Blue Jackets - Utah Mammoth - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa Magongo wa Barafuni Live