
Kipindi cha tatu
Spartak Moscow
1 : 1
Avangard Omsk
Kipindi cha kwanza
0
0
Kipindi cha pili
0
1
Kipindi cha tatu
1
0
- 71Mashambulizi60
- 2Penalti3
- 1Magoli wakati wa ubabe0
- 38Umiliki %62
- 2Penalti za dak. 23
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Spartak Moscow - Avangard Omsk - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links