
China. Hard. Round 1
Seti ya tatu
Yufei Ren (Q)
0 : 0
Yexin Ma (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
1
6
Seti ya tatu
0
0
- 2Karata za dadu1
- 50Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 40Imesalia pointi %67
- 2Makosa maradufu4
- 32% mpigo wa 2 kushinda36
- 48Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 22Pointi kutokana na mpigo28
- 4Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yufei Ren - Yexin Ma - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links