
China. Hard. Round 1
Seti ya kwanza
Yiming Dang (Q)
0 : 0
Xiaodi You (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
2
1
- 0Karata za dadu0
- 40Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %25
- 67Imesalia pointi %50
- 2Makosa maradufu0
- 33% mpigo wa 2 kushinda33
- 62Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 170
- 3Pointi kutokana na mpigo3
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yiming Dang - Xiaodi You - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links