
Japan. Hard. Round 1
Seti ya pili
Zachary Svajda (Q)
40 : A
Aleksandar Kovacevic (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
1
2
- 11Karata za dadu8
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %88
- 0Imesalia pointi %50
- 3Makosa maradufu1
- 40% mpigo wa 2 kushinda48
- 64Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 154
- 29Pointi kutokana na mpigo43
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Zachary Svajda - Aleksandar Kovacevic - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links