
Japan. Hard. Round 1
Seti ya pili
Arthur Fils (Q)
40 : 0
Martin Damm (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
5
1
- 3Karata za dadu8
- 69Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %63
- 67Imesalia pointi %67
- 2Makosa maradufu0
- 50% mpigo wa 2 kushinda62
- 69Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 164
- 28Pointi kutokana na mpigo28
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Arthur Fils - Martin Damm - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links