
Japan. Hard. Round 1
Seti ya pili
Jaume Antoni Munar Clar (Q)
0 : 0
Marcos Giron (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
4
1
- 4Karata za dadu2
- 68Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %66
- 43Imesalia pointi %50
- 0Makosa maradufu2
- 41% mpigo wa 2 kushinda41
- 61Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 32Pointi kutokana na mpigo32
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jaume Antoni Munar Clar - Marcos Giron - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links