
Sweden. Hard-Indoors. Round 2
Seti ya kwanza
Inaki Montes-De La Torre (Q)
30 : 40
Lorenzo Sonego (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
0
0
- 0Karata za dadu0
- 0Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 0Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 0% mpigo wa 2 kushinda50
- 0Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 160
- 0Pointi kutokana na mpigo3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Inaki Montes-De La Torre - Lorenzo Sonego - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links