
China. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Vit Kopriva
30 : 40
Jia Hu (WC)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
4
3
- 2Karata za dadu1
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %61
- 50Imesalia pointi %100
- 2Makosa maradufu2
- 57% mpigo wa 2 kushinda43
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 172
- 14Pointi kutokana na mpigo14
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Vit Kopriva - Jia Hu - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links