
China. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Juncheng Shang (WC)
0 : 0
Adrian Mannarino
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
0
0
- 8Karata za dadu5
- 74Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %86
- 0Imesalia pointi %0
- 1Makosa maradufu0
- 58% mpigo wa 2 kushinda73
- 52Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 177
- 33Pointi kutokana na mpigo35
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Juncheng Shang - Adrian Mannarino - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links