
China. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Moise Kouame
15 : 15
Alexandre Muller (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
0
4
- 4Karata za dadu3
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %76
- 0Imesalia pointi %50
- 6Makosa maradufu1
- 41% mpigo wa 2 kushinda62
- 54Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 164
- 25Pointi kutokana na mpigo32
- 0Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Moise Kouame - Alexandre Muller - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links