
China. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Alexander Shevchenko
0 : 0
Hubert Hurkacz (5)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
0
0
- 2Karata za dadu0
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %80
- 0Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu0
- 22% mpigo wa 2 kushinda56
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 15Pointi kutokana na mpigo17
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Alexander Shevchenko - Hubert Hurkacz - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links