
China. Hard
Seti ya pili
Adrian Mannarino
40 : 40
Denis Shapovalov (7)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
3
- 3Karata za dadu10
- 79Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %78
- 0Imesalia pointi %33
- 0Makosa maradufu6
- 80% mpigo wa 2 kushinda46
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 34Pointi kutokana na mpigo46
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Adrian Mannarino - Denis Shapovalov - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links