
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Bayldon/Fancutt
0 : 40
Melo/Seggerman
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
4
3
- 7Karata za dadu14
- 84Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %79
- 0Imesalia pointi %0
- 4Makosa maradufu2
- 67% mpigo wa 2 kushinda73
- 76Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 166
- 40Pointi kutokana na mpigo47
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Bayldon/Fancutt - Melo/Seggerman - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links