
Argentina. Clay. Round of 16
Seti ya pili
Facundo Mena (8)
30 : 40
Guido Ivan Justo
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
3
3
- 1Karata za dadu3
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %61
- 33Imesalia pointi %29
- 3Makosa maradufu3
- 48% mpigo wa 2 kushinda48
- 48Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 31Pointi kutokana na mpigo39
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Facundo Mena - Guido Ivan Justo - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links