
Argentina. Clay. Round of 16
Seti ya tatu
Nicolas Kicker
0 : 0
Hugo Dellien (2)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
7
5
Seti ya tatu
4
0
- 2Karata za dadu3
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %63
- 62Imesalia pointi %75
- 4Makosa maradufu3
- 50% mpigo wa 2 kushinda43
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 49Pointi kutokana na mpigo45
- 5Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nicolas Kicker - Hugo Dellien - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links