
Argentina. Clay
Seti ya pili
Francisco Comesana (1)
A : 40
Joaquin Aguilar Cardozo (2 Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
3
2
- 2Karata za dadu0
- 67Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 100Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu1
- 54% mpigo wa 2 kushinda55
- 75Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 33Pointi kutokana na mpigo40
- 1Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Francisco Comesana - Joaquin Aguilar Cardozo - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links