
Argentina. Clay
Seti ya pili
Juan Pablo Ficovich
A : 40
Alex Barrena (7)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
5
5
- 1Karata za dadu2
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 60Imesalia pointi %50
- 3Makosa maradufu1
- 31% mpigo wa 2 kushinda50
- 71Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 138
- 31Pointi kutokana na mpigo34
- 3Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Juan Pablo Ficovich - Alex Barrena - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links