
Hard-Indoors. Round of 4
Seti ya pili
Jessica Bouzas Maneiro
0 : 0
Karolina Muchova
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
3
4
- 1Karata za dadu1
- 54Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %69
- 29Imesalia pointi %67
- 0Makosa maradufu0
- 53% mpigo wa 2 kushinda38
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 174
- 31Pointi kutokana na mpigo37
- 2Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jessica Bouzas Maneiro - Karolina Muchova - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links