
USA. Hard. Round of 4
Seti ya kwanza
Yuliya Hatouka
0 : 0
Jaquelyn Ogunwale
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
5
2
- 0Karata za dadu0
- 73Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %38
- 60Imesalia pointi %33
- 4Makosa maradufu4
- 29% mpigo wa 2 kushinda43
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 152
- 13Pointi kutokana na mpigo12
- 3Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yuliya Hatouka - Jaquelyn Ogunwale - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live