
USA. Hard. Round of 4
Seti ya kwanza
Zoe Olmos
40 : 30
Yelyzaveta Chainykova
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
4
2
- 1Karata za dadu0
- 82Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 50Imesalia pointi %0
- 2Makosa maradufu3
- 64% mpigo wa 2 kushinda38
- 50Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 160
- 16Pointi kutokana na mpigo11
- 1Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Zoe Olmos - Yelyzaveta Chainykova - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live