
USA. Hard. Round of 4
Seti ya pili
Shihomi Li Xuan Leong
15 : 0
Veronica Miroshnichenko
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
1
6
Seti ya pili
0
1
- 0Karata za dadu0
- 17Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 100Imesalia pointi %67
- 5Makosa maradufu1
- 20% mpigo wa 2 kushinda62
- 29Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 156
- 4Pointi kutokana na mpigo12
- 1Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Shihomi Li Xuan Leong - Veronica Miroshnichenko - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live