
France. Hard. Round of 8
Seti ya tatu
Murphy Cassone (Q)
A : 40
Daniel Masur (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
7
6
Seti ya tatu
4
3
- 7Karata za dadu8
- 74Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %72
- 17Imesalia pointi %12
- 5Makosa maradufu2
- 62% mpigo wa 2 kushinda50
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 163
- 79Pointi kutokana na mpigo77
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Murphy Cassone - Daniel Masur - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links