
South Korea. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Wu/Chan
30 : 15
Rakhimova/Charaeva
Mbegu
1
-
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
5
1
- 0Karata za dadu0
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 67Imesalia pointi %60
- 3Makosa maradufu4
- 50% mpigo wa 2 kushinda46
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 152
- 30Pointi kutokana na mpigo28
- 6Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Wu/Chan - Rakhimova/Charaeva - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links