
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Alexandra Eala
40 : A
Diana Shnaider (6)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
3
3
- 1Karata za dadu0
- 49Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %55
- 80Imesalia pointi %56
- 1Makosa maradufu2
- 48% mpigo wa 2 kushinda53
- 58Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 31Pointi kutokana na mpigo26
- 4Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Alexandra Eala - Diana Shnaider - 22.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links