
Japan. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Johnson/Rikl
4 : 3
Zielinski/Polmans
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
2
6
Seti ya tatu
0
0
- 3Karata za dadu1
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 40Imesalia pointi %67
- 3Makosa maradufu1
- 38% mpigo wa 2 kushinda50
- 60Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 27Pointi kutokana na mpigo30
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Johnson/Rikl - Zielinski/Polmans - 02.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links