
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Arends/Pel
0 : 40
Reyes-Varela/Stalder
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
2
0
- 3Karata za dadu0
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 33Imesalia pointi %0
- 4Makosa maradufu1
- 33% mpigo wa 2 kushinda40
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 24Pointi kutokana na mpigo23
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Arends/Pel - Reyes-Varela/Stalder - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links