
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Liutarevich/Safiullin
0 : 1
Nouza/Oberleitner
Mbegu
-
2
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
6
6
- 7Karata za dadu3
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %82
- 0Imesalia pointi %20
- 4Makosa maradufu1
- 47% mpigo wa 2 kushinda80
- 54Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 163
- 40Pointi kutokana na mpigo44
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Liutarevich/Safiullin - Nouza/Oberleitner - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links