
China. Hard. Round of 4
Seti ya pili
King/Stevens
0 : 0
Arends/Pel
Mbegu
4
-
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
5
5
- 0Karata za dadu2
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %77
- 0Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu1
- 47% mpigo wa 2 kushinda43
- 70Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 174
- 37Pointi kutokana na mpigo36
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya King/Stevens - Arends/Pel - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links