
China. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Valentin Royer
15 : 15
Adam Walton
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
4
3
- 7Karata za dadu5
- 84Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %92
- 0Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 100% mpigo wa 2 kushinda25
- 95Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 176
- 17Pointi kutokana na mpigo13
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Valentin Royer - Adam Walton - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links