
China. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Jie Cui (WC)
15 : 40
Adolfo Daniel Vallejo (5)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
1
5
- 1Karata za dadu0
- 40Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %69
- 0Imesalia pointi %67
- 1Makosa maradufu0
- 46% mpigo wa 2 kushinda100
- 52Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 181
- 12Pointi kutokana na mpigo12
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jie Cui - Adolfo Daniel Vallejo - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links