
China. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Fabian Marozsan (6)
40 : 40
Taro Daniel (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
7
5
Seti ya tatu
0
0
- 5Karata za dadu6
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %73
- 22Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu0
- 63% mpigo wa 2 kushinda62
- 72Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 48Pointi kutokana na mpigo50
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Fabian Marozsan - Taro Daniel - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links