
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Rinky Hijikata
15 : 30
Andrey Rublev (2)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
3
5
- 3Karata za dadu11
- 69Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %82
- 0Imesalia pointi %33
- 1Makosa maradufu0
- 42% mpigo wa 2 kushinda78
- 51Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 179
- 38Pointi kutokana na mpigo34
- 0Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Rinky Hijikata - Andrey Rublev - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links