
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Daniil Medvedev (1)
0 : 15
Valentin Royer
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
2
- 11Karata za dadu3
- 79Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 0Imesalia pointi %0
- 4Makosa maradufu1
- 52% mpigo wa 2 kushinda61
- 58Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 35Pointi kutokana na mpigo46
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Daniil Medvedev - Valentin Royer - 26.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links