
China. Hard. Round of 8
Seti ya tatu
Hugo Gaston
40 : 30
Andrey Rublev (2)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
0
1
- 5Karata za dadu10
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %77
- 75Imesalia pointi %30
- 4Makosa maradufu4
- 53% mpigo wa 2 kushinda54
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 160
- 52Pointi kutokana na mpigo56
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hugo Gaston - Andrey Rublev - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links