
Portugal. Hard. Round 2
Seti ya pili
Sofia Johnson (Q)
15 : 40
Reese Brantmeier (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
4
4
- 0Karata za dadu4
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %81
- 0Imesalia pointi %11
- 3Makosa maradufu0
- 57% mpigo wa 2 kushinda65
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 38Pointi kutokana na mpigo38
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sofia Johnson - Reese Brantmeier - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links