
Portugal. Hard. Round 2
Seti ya tatu
Kylie Collins (Q)
15 : 15
Valentina Steiner (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
6
1
Seti ya tatu
0
1
- 1Karata za dadu0
- 59Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %49
- 56Imesalia pointi %44
- 2Makosa maradufu4
- 45% mpigo wa 2 kushinda33
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 32Pointi kutokana na mpigo25
- 5Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kylie Collins - Valentina Steiner - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links