
Portugal. Hard. Round 2
Seti ya pili
Sahaja Yamalapalli (Q)
40 : 40
Naiktha Bains (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
2
2
- 0Karata za dadu3
- 50Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 67Imesalia pointi %67
- 5Makosa maradufu0
- 44% mpigo wa 2 kushinda44
- 54Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 25Pointi kutokana na mpigo20
- 2Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sahaja Yamalapalli - Naiktha Bains - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links