
Portugal. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Lizette Cabrera
30 : 15
Sinja Kraus (2)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
1
6
Seti ya pili
3
1
- 0Karata za dadu0
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %44
- 100Imesalia pointi %67
- 3Makosa maradufu2
- 12% mpigo wa 2 kushinda62
- 54Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 158
- 14Pointi kutokana na mpigo16
- 2Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lizette Cabrera - Sinja Kraus - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links