
Portugal. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Kajsa Rinaldo Persson
0 : 0
Carla Tomai (WC)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
4
0
- 1Karata za dadu0
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %25
- 100Imesalia pointi %0
- 1Makosa maradufu1
- 50% mpigo wa 2 kushinda17
- 80Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 140
- 8Pointi kutokana na mpigo2
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kajsa Rinaldo Persson - Carla Tomai - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links